MCCB 4P 1250A 85kA - Aptomat Mitsubishi NF1250 SEW 4P 1250A 85kA
(Đánh giá của 10 khách hàng gần nhất)
Lượt xem : 3448
✔ Aptomat khối MCCB NF1250-SEW 4P 1250A 85kA loại chỉnh dòng
✔ Model: NF1250-SEW 4P 1250A 85kA
✔ SKU: 2FN427A00001N
✔ Thương hiệu: Mitsubishi
✔ Xuất xứ: Nhật Bản
✔ Bảo hành: 12 tháng
✔ Hàng đầy đủ CO, CQ, Hóa đơn VAT.
☎️ Liên hệ: trực tiếp để được hỗ trợ kỹ thuật và nhận ưu đãi về giá.
Giá bán: 36.507.000 đ 72.580.000 đ
Dịch vụ và Khuyến mại Dịch vụ và Khuyến mại
1. Thông số kỹ thuật át khối MCCB NF1250 SEW 4P 1250A 85kA
Mã sản phẩm
NF1250 SEW 4P 1250A 85kA
Dòng sản phẩm
NF1250 SEW
Số cực
4P
Dòng định mức
1250A
Dòng ngắn mạch
85kA
Điện áp cách điện
690V
Điện áp làm việc
230VAC
Điện áp thử nghiệm xung (Uipm)
8kV
Frame size
1250AF
Tiêu chuẩn áp dụng
IEC 60947-2
Chức năng
Dùng để bảo vệ mạch điện và kiểm soát sự cố ngắn mạch quá tải
Ứng dụng
Dùng cho hệ thống điện dân dụng và công nghiệp
Hãng
Mitsubishi
Xuất xứ
Nhật Bản
2. Thông số kích thước át khối MCCB NF1250 SEW 4P 1250A 85kA - Mitsubishi (mm)
Kích thước át khối MCCB NF1250 SEW 4P 1250A 85kA chính hãng Mitsubishi
BẢNG GIÁ THIẾT BỊ MITSUBISHI MỚI NHẤT
DOWNLOAD TÀI LIỆU
Thông tin liên hệ nhận tư vấn kỹ thuật, báo giá và mua MCCB NF1250 SEW 4P 1250A 85kA Mitsubishi
CÔNG TY CỔ PHẦN ACT HƯNG PHÁT
Trụ sở chính: Thôn Dục Nội, Xã Việt Hùng, Huyện Đông Anh, Thành phố Hà Nội
Mã số thuế: 0109652211
Hotline/Zalo: 0868.146.135